ny_banner

Labarai

Vishay ya gabatar da sabon ƙarni na uku na 1200 V SiC Schottky diodes don inganta ingantaccen makamashi da amincin canza ƙirar samar da wutar lantarki.

Na'urar tana ɗaukar ƙirar tsarin MPS, ƙididdige 5 A ~ 40 A na yanzu, ƙarancin ƙarfin wutar lantarki na gaba, ƙaramin cajin capacitor da ƙarancin jujjuyawar halin yanzu.

Vishay Intertechnology, Inc. (NYSE: VSH) a yau ya sanar da ƙaddamar da 16 sabon ƙarni na uku na 1200 V silicon carbide (SiC) Schottky diodes. Semiconductors na Vishay suna da ƙirar ƙirar PIN Schottky (MPS) tare da ƙaƙƙarfan kariya na yanzu, ƙarancin ƙarfin wutar lantarki na gaba, ƙarancin caji da ƙarancin jujjuyawar halin yanzu, yana taimakawa haɓaka ƙarfin kuzari da amincin canza ƙirar samar da wutar lantarki.

Sabuwar ƙarni na SiC diodes da aka sanar a yau sun haɗa da na'urori 5 A TO 40 A cikin TO-220AC 2L, TO-247AD 2L da TO-247AD 3L fakitin fakiti da D2PAK 2L (TO-263AB 2L). Saboda tsarin MPS - ta amfani da fasahar laser annealing baya thinning fasaha - cajin capacitor diode yana da ƙasa kamar 28 nC kuma an rage yawan ƙarfin lantarki na gaba zuwa 1.35 V. Bugu da ƙari, yanayin halin yanzu na baya na na'urar a 25 ° C shine kawai 2.5 µA, don haka rage asara akan kashewa da kuma tabbatar da ingantaccen ƙarfin kuzari yayin lokacin haske da lokacin ɗaukar nauyi. Ba kamar ultrafast dawo da diodes ba, na'urori na ƙarni na uku ba su da ɗan abin da zai iya dawowa, yana ba da damar ƙarin fa'ida.

Aikace-aikace na yau da kullun don siliki carbide diodes sun haɗa da masu canza FBPS da LLC don gyaran wutar lantarki na AC/DC (PFC) da DC/DC UHF gyare-gyaren fitarwa don inverters photovoltaic, tsarin ajiyar makamashi, sarrafa masana'antu da kayan aiki, cibiyoyin bayanai da ƙari. A cikin waɗannan ƙaƙƙarfan aikace-aikacen, na'urar tana aiki a yanayin zafi har zuwa +175 ° C kuma yana ba da kariya ta gaba ta yanzu har zuwa 260 A. Bugu da ƙari, D2PAK 2L kunshin diode yana amfani da babban CTI ³ 600 plasticizing kayan don tabbatar da kyakkyawan rufi lokacin da ƙarfin lantarki ya tashi.

Na'urar abin dogaro ne sosai, mai yarda da RoHS, ba shi da halogen, kuma ya wuce sa'o'i 2000 na gwajin jujjuya zafin zafin jiki (HTRB) da kuma zagayowar yanayin zafi na 2000.


Lokacin aikawa: Jul-01-2024