Labaran Masana'antu
-
Samsung, Micron biyu fadada masana'antar ajiya!
Kwanan nan, labaran masana'antu sun nuna cewa don jimre wa karuwar buƙatun na'urorin ƙwaƙwalwar ajiya ta hanyar haɓaka bayanan wucin gadi (AI), Samsung Electronics da Micron sun faɗaɗa ƙarfin samar da guntuwar ƙwaƙwalwar ajiya. Samsung zai ci gaba da gina abubuwan more rayuwa don sabon Pyeo…Kara karantawa -
Vishay ya gabatar da sabon ƙarni na uku na 1200 V SiC Schottky diodes don inganta ingantaccen makamashi da amincin canza ƙirar samar da wutar lantarki.
Na'urar tana ɗaukar ƙirar tsarin MPS, wanda aka ƙididdige 5 A ~ 40 A na yanzu, ƙarancin ƙarfin wutar lantarki na gaba, ƙaramin cajin capacitor da ƙarancin juyawa na yanzu Vishay Intertechnology, Inc. (NYSE: VSH) a yau ya sanar da ƙaddamar da 16 sabon ƙarni na uku na 1200 V. Silica carbide (SiC) Schottky diodes. Vishay S...Kara karantawa -
AI: samfur ko aiki?
Tambayar ta baya-bayan nan ita ce ko AI samfuri ne ko siffa, saboda mun gan shi a matsayin samfuri na tsaye. Misali, muna da Humane AI Pin a cikin 2024, wanda wani yanki ne na kayan masarufi da aka tsara musamman don yin hulɗa da AI. Muna da Rabbit r1, na'urar da ta yi alƙawarin bayyana ...Kara karantawa -
Wannan labarin yana gabatar da aikace-aikacen SiC MOS
A matsayin muhimmin abu na asali don haɓaka masana'antar semiconductor na ƙarni na uku, silicon carbide MOSFET yana da mafi girman mitar sauyawa da amfani da zafin jiki, wanda zai iya rage girman abubuwan da aka gyara kamar su inductor, capacitors, filters da masu canzawa, haɓaka ikon canza wutar lantarki. .Kara karantawa -
Sabuwar hukumar haɓaka caja mara igiyar waya ta St tana kaiwa masana'antu, likitanci da aikace-aikacen gida masu wayo
St ya ƙaddamar da kunshin caji mara waya ta Qi tare da mai watsawa da mai karɓa na 50W don haɓaka ci gaban ci gaban caja mara igiyar waya don aikace-aikace masu ƙarfi kamar kayan aikin likita, kayan aikin masana'antu, na'urorin gida da na'urorin kwamfuta. Ta hanyar ɗaukar sabon ST mara waya ch...Kara karantawa -
Microchip yana gabatar da tsarin tsawo na TimeProvider® XT don ba da damar ƙaura zuwa aiki tare na zamani da tsarin gine-ginen lokaci.
TimeProvider 4100 na'urorin haɗi na babban agogo waɗanda za'a iya ƙarawa zuwa 200 cikakkun abubuwan da ba su dace ba T1, E1, ko CC. Mahimman hanyoyin sadarwa na hanyoyin sadarwa suna buƙatar daidaitattun daidaito, aiki tare da juriya sosai da lokaci, amma bayan lokaci waɗannan tsarin sun tsufa kuma dole ne suyi ƙaura zuwa ...Kara karantawa -
EMC | EMC da EMI mafita ta tasha ɗaya: Warware matsalolin daidaitawar lantarki
A zamanin yau na fasaha da samfuran lantarki da ke canzawa koyaushe, batun daidaitawar wutar lantarki (EMC) da tsoma baki na lantarki (EMI) ya ƙara zama mahimmanci. Domin tabbatar da aiki na yau da kullun na kayan lantarki da rage tasirin electromagn ...Kara karantawa -
Littelfuse yana gabatar da IX4352NE ƙananan direbobi na gefen gefe don SiC MOSFETs da IGBTs masu ƙarfi
IXYS, jagora na duniya a cikin na'urori masu amfani da wutar lantarki, ya ƙaddamar da sabon direban da aka tsara don yin amfani da silicon carbide (SiC) MOSFETs da babban wutar lantarki da ke rufe gate bipolar transistors (IGBTs) a cikin aikace-aikacen masana'antu. Sabuwar direban IX4352NE an ƙera shi don samar da kunnawa na musamman…Kara karantawa -
Akan Mei Talks NODAR: Maɓallin Fasaha da hangen nesa don makomar tuƙi mai cin gashin kansa
NODAR da ON Semiconductor sun hada karfi da karfe don cimma gagarumar nasara a fannin fasahar tuki mai cin gashin kai. Haɗin gwiwarsu ya haifar da haɓaka ƙarfin gano abubuwa masu nisa na dogon lokaci, ingantattun hanyoyin gano abubuwa, ba da damar ababen hawa don gano ƙananan cikas a kan ro...Kara karantawa -
ITEC tana gabatar da na'urori masu hawa juzu'i waɗanda ke da sauri sau 5 fiye da samfuran da ke kan gaba a kasuwa
ITEC ta gabatar da ADAT3 XF TwinRevolve flip chip mounter, wanda ke aiki sau biyar cikin sauri fiye da injunan da ake dasu kuma yana cika har zuwa 60,000 juzu'i na guntu a kowace awa. ITEC na nufin cimma mafi girma yawan aiki tare da ƙananan injuna, yana taimakawa masana'antun rage sawun shuka da haɗin gwiwar aiki ...Kara karantawa -
TI guntu, rashin amfani?
Texas Instruments (TI) za ta fuskanci jefa kuri'a kan kudurin masu hannun jari na neman bayanai game da yiwuwar yin amfani da kayayyakinta ba bisa ka'ida ba, ciki har da kutsen da Rasha ta yi a Ukraine. Hukumar Tsaro da Canjin Amurka (SEC) ta ki ba da izinin TI don tsallake matakin a shekara mai zuwa.Kara karantawa -
AMD CTO yayi magana Chiplet: Zamanin haɗin gwiwar hoto yana zuwa
Shugabannin kamfanin AMD guntu sun ce na'urori masu sarrafawa na AMD na gaba na iya zama sanye take da takamaiman na'urori na musamman, har ma da wasu na'urori masu haɓakawa na ɓangare na uku ne ke ƙirƙira su. Babban Mataimakin Shugaban Kasa Sam Naffziger ya yi magana da Babban Jami'in Fasaha na AMD Mark Papermaster a cikin wani faifan bidiyo da aka saki Laraba, empha...Kara karantawa